ക്രിസ്തുമസ് ,ന്യൂ ഇയർ ആഘോഷവുമായി വടക്കുമ്പാട് ഹയർ സെക്കണ്ടറി NSSവളണ്ടിയർമാർ കുറ്റ്യാടി തണലിൽ ❤️🤎🧡💛💜❤️

    

ആടിയും പാടിയും വാദ്യ, ചെണ്ട ഘോഷവുമായ് ക്രിസ്തുമസ് ,ന്യൂ ഇയർആഘോഷിക്കാൻ തണൽ – കരുണ കാമ്പസിലെത്തിയ പാലേരി വടക്കുമ്പാട് ഹയർ സെക്കന്ററി സ്കൂൾ NSS വളണ്ടിയർമാരെ തണൽ കുട്ടികൾ ഹർഷാരവം മുഴക്കി സ്വീകരിച്ചു.ഇൻഡോർ സ്‌റ്റേഡിയത്തിൽ കോവിഡ് പ്രോട്ടോകോൾ പാലിച്ച് നടന്ന ചടങ്ങ് നിയുക്ത ചങ്ങരോത്ത് ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡണ്ട് ഉണ്ണിവേങ്ങേരി ക്രിസ്തുമസ് കേക്ക് മുറിച്ച് ഉൽഘാടനം ചെയ്തു . .തണൽ കുട്ടികളും NSS വിദ്യാർത്ഥികളും ഒരുമിച്ച് പാടിയും പറഞ്ഞും കളിച്ചും ചിരിച്ചും നടത്തിയ പ്രോഗ്രാം അക്ഷരാർത്ഥത്തിൽ വേറിട്ട അനുഭവം തീർത്തു , വാർഡ് മെമ്പർ കെ.വി.അശോകൻ അധ്യക്ഷം വഹിച്ച ചടങ്ങിൽ സ്ക്കൂൾ മാനേജർ കെ.വി.കുഞ്ഞിക്കണ്ണൻ മുഖ്യാതിഥിയായി. തെറാപ്പിസ്റ്റ് ആയിഷാമുഹമ്മദലി ,സ്പെഷൽ എഡുക്കേറ്റർ രൻജിനി ,,അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റർ പി.കെ.നവാസ് മാസ്റ്റർ ,അഡ്മിൻ അസിസ്റ്റൻറ് ശ്രേയ ഭാസ്ക്കർ, ട്രഷറർ ടി.കെ.റിയാസ് ,സിക്രട്ടറി സൂപ്പി കക്കട്ടിൽ ,എൻ.എസ്. എസ് പ്രോഗ്രാം ഓഫീസർ.ആർ. സീന എന്നിവർ സംസാരിച്ചു. പ്രിൻസിപ്പൽ ഇൻചാർജ് കെ.ദാമോദരൻ സ്വാഗതവും വോളണ്ടിയർ ലീഡർ’ അൽതാഫ് കെ ടി നന്ദിയും പറഞ്ഞു.
ഹയർ സെക്കന്ററി അധ്യാപകരായ ഇ .ബിന്ദു ,പി .എം നവാസ് ,പി.കെ.ഷനീഷ് , ഇ.ബിജു , തണൽ കരുണ ജന: സിക്രട്ടറി കെ.എം മുഹമ്മദലി എന്നിവരും സoബന്ധിച്ചു.
തണലിൽ ഭക്ഷണം നൽകാൻ NSS യൂണിറ്റ് സമാഹരിച്ച സംഖ്യ വളണ്ടിയർമാർ കൈമാറി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *