കുറ്റ്യാടി ഗവ: താലൂക്ക് ഹോസ്പിറ്റലിൽ ശുചീകരണ പ്രവർത്തനങ്ങളുമായി വടക്കുമ്പാട് ഹയർ സെക്കണ്ടറി സ്കൂൾ NSS വോളണ്ടീയർമാർ

സംസ്ഥാനത്ത് കായകല്പം അവാർഡിനായി പരിഗണിച്ച കുറ്റ്യാടി ഗവ: താലൂക്ക് ആശുപത്രിയിൽ ശുചീകരണ – സൗന്ദര്യവത്ക്കരണ പരിപാടിയിൽ വടക്കുമ്പാട് ഹയർ സെക്കണ്ടറി സ്കൂൾ NSS വോളണ്ടിയർമാർ പങ്കാളികളായി. വോളണ്ടിയർമാർക്കായി പബ്ലിക്ക് ഹെൽത്ത് ഡിപ്പാർട്ട്മെൻ്റ് നടത്തിയ ആരോഗ്യ ബോധവൽക്കരണ ക്വിസ് മത്സരത്തിൽ അഞ്ജലി കൃഷ്ണ ഒന്നാം സ്ഥാനവും മുഹമ്മദ് നിസാം രണ്ടാം സ്ഥാനവും വിസ്മയ സി.കെ മൂന്നാം സ്ഥാനവും കരസ്ഥമാക്കി. ഇവർക്കുള്ള സമ്മാനങ്ങൾ ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് വൈസ് പ്രസിഡണ്ട്, RM0 Dr.shajahan ,Dr. Sindhu എന്നിവർ ചേർന്ന് നൽകി.
തുടർന്ന് ജില്ലാ ശുചിത്വമിഷൻ്റെ ശുചിത്വ പ്രതിജ്ഞയിൽ ആശുപത്രി ആ.എം.ഒ.ഡോ. ഷാജഹാൻ, ഡോ. നജീബ്, ഡോ.ശ്രുതി സ്റ്റാഫ് നഴ്സുമാരായ അനുമോൾ, ലിനു, ഹെൽത്ത് ഇൻസ്പെക്ടർ വിനോദ്, ജൂനിയർ ഹെൽത്ത് ഇൻസ്പെക്ടർമാരായ പ്രേമജൻ, സലാം, കുന്നുമ്മൽ ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് മെമ്പർ വിനോദ് മാസ്റ്റർ, എൻ.എസ്.എസ് പ്രോഗ്രാം ഓഫീസർ ആർ.സീന, അധ്യാപകരായ കെ.ദാമോദരൻ, ഇ.ബിന്ദു, എൻ.എസ്.എസ് വോളണ്ടിയർമാർ എന്നിവർ
പങ്കാളികളായി.ഇതോടനുബന്ധിച്ച് ശുചിത്വമിഷൻ്റെ
പൊതുജനാരോഗ്യ ബോധവൽക്കരണ റാലിയും നടത്തുകയുണ്ടായി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *